สกิน R8 Revolver
R8 Revolver · 26 สกิน
ยอดนิยม
ปืนลูกโม่ R8 (Cobalt Grip)เกรดผู้บริโภคฟุต฿0.10เอฟเอ็น ฿0.97 เอสวี เริ่มที่ ฿312.14
ปืนลูกโม่ R8 (Mauve Aside)เกรดผู้บริโภคฟุต฿0.10เอฟเอ็น ฿0.91 เอสวี เริ่มที่ ฿202.50
ปืนลูกโม่ R8 (Banana Cannon)ถูกจำกัดบธ฿7.78เอฟเอ็น ฿63.18 ST เริ่มที่ ฿10.04
ปืนลูกโม่ R8 (Amber Fade)จำแนกประเภทฟุต฿27.86วว ฿77.44 เอสวี เริ่มที่ ฿456.19
ปืนลูกโม่ R8 (Desert Brush)เกรดผู้บริโภคฟุต฿3.56เอฟเอ็น ฿15.88 เอสวี เริ่มที่ ฿1.62
ปืนลูกโม่ R8 (Crazy 8)ถูกจำกัดวว฿9.40เอฟเอ็น ฿67.88 ST เริ่มที่ ฿14.58
ปืนลูกโม่ R8 (Leafhopper)เกรดอุตสาหกรรมบธ฿0.32เอฟเอ็น ฿3.50 เอสวี เริ่มที่ ฿524.78
ปืนลูกโม่ R8 (Night)เกรดผู้บริโภคฟุต฿7.87เอฟเอ็น ฿146.45 เอสวี เริ่มที่ ฿3.56
ปืนลูกโม่ R8 (Dark Chamber)เกรดอุตสาหกรรมวว฿0.39เอฟเอ็น ฿4.54 เอสวี เริ่มที่ ฿743.42
ปืนลูกโม่ R8 (Bone Mask)เกรดผู้บริโภคฟุต฿0.23เอฟเอ็น ฿23.33 เอสวี เริ่มที่ ฿75.49
ปืนลูกโม่ R8 (Inlay)เกรดผู้บริโภคบธ฿0.62เอฟเอ็น ฿6.48 เอสวี เริ่มที่ ฿0.97
ปืนลูกโม่ R8 (Blaze)Mil-Specเอฟเอ็น฿70.28เมกะวัตต์ ฿77.11 เอสวี เริ่มที่ ฿990.14
ปืนลูกโม่ R8 (Nitro)เกรดอุตสาหกรรมบธ฿0.65เอฟเอ็น ฿73.22 เอสวี เริ่มที่ ฿2.92
ปืนลูกโม่ R8 (Grip)Mil-Specวว฿4.86เอฟเอ็น ฿20.67 ST เริ่มที่ ฿4.54
ปืนลูกโม่ R8 (Junk Yard)Mil-Specบธ฿6.06เอฟเอ็น ฿29.48 ST เริ่มที่ ฿7.45
ปืนลูกโม่ R8 (Bone Forged)Mil-Specบธ฿5.73เอฟเอ็น ฿9.07 ST เริ่มที่ ฿4.54
ปืนลูกโม่ R8 (Reboot)ถูกจำกัดบธ฿31.10เอฟเอ็น ฿168.48 ST เริ่มที่ ฿43.42
ปืนลูกโม่ R8 (Tango)Mil-Specบธ฿6.80เอฟเอ็น ฿58.45 ST เริ่มที่ ฿7.78
ปืนลูกโม่ R8 (Crimson Web)Mil-Specบธ฿7.45เอฟเอ็น ฿194.08 ST เริ่มที่ ฿9.23
ปืนลูกโม่ R8 (Survivalist)Mil-Specวว฿7.78เอฟเอ็น ฿25.27 ST เริ่มที่ ฿7.45
ปืนลูกโม่ R8 (Phoenix Marker)เกรดอุตสาหกรรมบธ฿97.52เอฟเอ็น ฿190.19 เอสวี เริ่มที่ ฿923.72
ปืนลูกโม่ R8 (Llama Cannon)จำแนกประเภทฟุต฿285.44เอฟเอ็น ฿724.46 ST เริ่มที่ ฿274.43
ปืนลูกโม่ R8 (Skull Crusher)จำแนกประเภทบธ฿143.21ฟุต ฿166.21 ST เริ่มที่ ฿248.51
ปืนลูกโม่ R8 (Fade)แอบแฝงฟุต฿2,264วว ฿2,620 ST เริ่มที่ ฿2,354
ปืนลูกโม่ R8 (Memento)Mil-Specบธ฿20.41เอฟเอ็น ฿265.55 ST เริ่มที่ ฿39.37
ปืนลูกโม่ R8 (Canal Spray)เกรดผู้บริโภคบธ฿44.39เอฟเอ็น ฿398.20 เอสวี เริ่มที่ ฿291,600
เกรดผู้บริโภคปืนลูกโม่ R8 (Cobalt Grip)เริ่มที่ ฿0.10 · ฟุตเอสวี เริ่มที่ ฿312.14
เกรดผู้บริโภคปืนลูกโม่ R8 (Mauve Aside)เริ่มที่ ฿0.10 · ฟุตเอสวี เริ่มที่ ฿202.50
ถูกจำกัดปืนลูกโม่ R8 (Banana Cannon)เริ่มที่ ฿7.78 · บธST เริ่มที่ ฿10.04
จำแนกประเภทปืนลูกโม่ R8 (Amber Fade)เริ่มที่ ฿27.86 · ฟุตเอสวี เริ่มที่ ฿456.19
เกรดผู้บริโภคปืนลูกโม่ R8 (Desert Brush)เริ่มที่ ฿3.56 · ฟุตเอสวี เริ่มที่ ฿1.62
ถูกจำกัดปืนลูกโม่ R8 (Crazy 8)เริ่มที่ ฿9.40 · ววST เริ่มที่ ฿14.58
เกรดอุตสาหกรรมปืนลูกโม่ R8 (Leafhopper)เริ่มที่ ฿0.32 · บธเอสวี เริ่มที่ ฿524.78
เกรดผู้บริโภคปืนลูกโม่ R8 (Night)เริ่มที่ ฿7.87 · ฟุตเอสวี เริ่มที่ ฿3.56
เกรดอุตสาหกรรมปืนลูกโม่ R8 (Dark Chamber)เริ่มที่ ฿0.39 · ววเอสวี เริ่มที่ ฿743.42
เกรดผู้บริโภคปืนลูกโม่ R8 (Bone Mask)เริ่มที่ ฿0.23 · ฟุตเอสวี เริ่มที่ ฿75.49
เกรดผู้บริโภคปืนลูกโม่ R8 (Inlay)เริ่มที่ ฿0.62 · บธเอสวี เริ่มที่ ฿0.97
Mil-Specปืนลูกโม่ R8 (Blaze)เริ่มที่ ฿70.28 · เอฟเอ็นเอสวี เริ่มที่ ฿990.14
เกรดอุตสาหกรรมปืนลูกโม่ R8 (Nitro)เริ่มที่ ฿0.65 · บธเอสวี เริ่มที่ ฿2.92
Mil-Specปืนลูกโม่ R8 (Grip)เริ่มที่ ฿4.86 · ววST เริ่มที่ ฿4.54
Mil-Specปืนลูกโม่ R8 (Junk Yard)เริ่มที่ ฿6.06 · บธST เริ่มที่ ฿7.45
Mil-Specปืนลูกโม่ R8 (Bone Forged)เริ่มที่ ฿5.73 · บธST เริ่มที่ ฿4.54
ถูกจำกัดปืนลูกโม่ R8 (Reboot)เริ่มที่ ฿31.10 · บธST เริ่มที่ ฿43.42
Mil-Specปืนลูกโม่ R8 (Tango)เริ่มที่ ฿6.80 · บธST เริ่มที่ ฿7.78
Mil-Specปืนลูกโม่ R8 (Crimson Web)เริ่มที่ ฿7.45 · บธST เริ่มที่ ฿9.23
Mil-Specปืนลูกโม่ R8 (Survivalist)เริ่มที่ ฿7.78 · ววST เริ่มที่ ฿7.45
เกรดอุตสาหกรรมปืนลูกโม่ R8 (Phoenix Marker)เริ่มที่ ฿97.52 · บธเอสวี เริ่มที่ ฿923.72
จำแนกประเภทปืนลูกโม่ R8 (Llama Cannon)เริ่มที่ ฿285.44 · ฟุตST เริ่มที่ ฿274.43
จำแนกประเภทปืนลูกโม่ R8 (Skull Crusher)เริ่มที่ ฿143.21 · บธST เริ่มที่ ฿248.51
แอบแฝงปืนลูกโม่ R8 (Fade)เริ่มที่ ฿2,264 · ฟุตST เริ่มที่ ฿2,354
Mil-Specปืนลูกโม่ R8 (Memento)เริ่มที่ ฿20.41 · บธST เริ่มที่ ฿39.37
เกรดผู้บริโภคปืนลูกโม่ R8 (Canal Spray)เริ่มที่ ฿44.39 · บธเอสวี เริ่มที่ ฿291,600
ราคาพร้อมค่าธรรมเนียมสแนปชอต 28 ต.ค. ไม่มีข้อมูลใหม่ตั้งแต่นั้นมา
เกี่ยวกับ สกิน R8 Revolver
R8 Revolver เป็นปืนพกหนักราคา $600 ที่ทั้งฝั่ง Terrorist และ CT ซื้อได้ ครองช่องว่างนอกไลน์ปืนรองมาตรฐาน การยิงหลักมีดีเลย์ไกที่จงใจก่อนกระสุนออก ส่วนการยิงรองจะรัวค้อนยิงเป็นชุดเร็วแต่แม่นน้อยสุดๆ ดาเมจต่อนัดสูงและเจาะเกราะดีทำให้มันเป็นภัยน็อกทีเดียวต่อลำตัวในระยะใกล้ แต่การชักช้า, การรีโหลดทั้งแปดรังที่นาน และอัตรายิงต่ำทำให้มันเป็นตัวเลือกเฉพาะสถานการณ์ ไม่ใช่ปืนอีโคหลัก
เพราะ R8 ถูกใช้ในการแข่งน้อยเมื่อเทียบกัน สกินของมันเลยอยู่ในกลุ่มที่ถูกที่สุดใน CS2 ทำให้โมเดลนี้เป็นจุดเข้าทุนน้อยสำหรับนักสะสมที่อยากได้ลายที่จำได้โดยไม่ต้องจ่ายราคาระดับมีดหรือไรเฟิล แคตตาล็อกลายเล็กเมื่อเทียบกับอาวุธยอดนิยม ของที่ออกไม่กี่ตัวเลยครองดีมานด์ ส่วนที่เหลือซื้อขายใกล้ราคาดรอป
Prices range from ฿0.10 (ปืนลูกโม่ R8 (Cobalt Grip)) to ฿2,620 (ปืนลูกโม่ R8 (Fade)).
ตัวปืน: บทบาทและทำไมสกินถึงถูก
R8 ถูกเพิ่มเข้ามาปลายปี 2015 และเปิดตัวมาแบบโอเวอร์โหดก่อนที่ Valve จะแพตช์ความแม่นและจังหวะยิง วันนี้มันเป็นตัวซื้อกรณีพิเศษ: การยิงหลักที่มีดีเลย์ไกให้รางวัลกับการพรีเอมเล็ง และการรัวค้อนเป็น alt-fire เป็นตัวเลือกแก้สถานการณ์ระยะจ่อ มันดาเมจหนักเจาะเกราะดี แต่มีเวลาชักช้าที่สุดในเกมตัวหนึ่ง ผู้เล่นส่วนใหญ่เลยใช้ Deagle หรือ Five-SeveN/Tec-9 แทน อัตราหยิบต่ำแปลว่าดีมานด์สกินต่ำ และมันไหลตรงไปที่ราคา: แม้แต่ลาย R8 ระดับ Covert ก็ซื้อขายต่ำกว่าตัวเทียบฝั่งไรเฟิลมาก และ exterior ส่วนใหญ่ของลายทั่วไปราคาเข้าถึงได้ในทุกสภาพ ในคอมมูนิตี้ที่พูดรัสเซียเรียกปืนนี้สั้นๆ ว่า 'револьвер' หรือ 'р8'
ลายไอคอนิกและลายเด่น
R8 Revolver | Fade เป็นสกินพระเอกของโมเดล ใช้ไล่เฉดเหลือง-ม่วงแดงคลาสสิกและมีศักดิ์ศรีสูงสุดในหมู่นักสะสม R8 เปอร์เซ็นต์การคลุมของ fade ต่างกันตาม pattern และดันราคาบวก R8 Revolver | Llama Cannon จาก Danger Zone Case เป็นลายธีมที่จำง่ายที่สุดด้วยงานอาร์ตลามะการ์ตูน และเป็นหนึ่งในสกิน R8 ที่คนตามหามากสม่ำเสมอ R8 Revolver | Reboot, R8 Revolver | Crazy 8 และ R8 Revolver | Skull Crusher ครองระดับกลางด้วยดีไซน์กราฟิกจัดจ้าน ขณะที่ R8 Revolver | Memento และ R8 Revolver | Bone Mask รับลุคเข้มมีพื้นผิว ตัวเลือกประจำวันที่ถูกกว่ามี R8 Revolver | Grip, R8 Revolver | Survivalist, R8 Revolver | Nitro และ R8 Revolver | Canal Spray
float และพฤติกรรมการสึกหรอ
กระบอกใหญ่และโม่กลมของ R8 ทำให้การสึกหรอเห็นชัดบนลายโลหะและสีล้วน ช่องว่างระหว่าง Factory New กับ Battle-Scarred เลยมองเห็นได้บนสกินอย่าง Fade, Amber Fade และ Inlay ที่รอยขีดข่วนตัดการไล่เฉด ลายกราฟิกพิมพ์หนักอย่าง Llama Cannon หรือ Crazy 8 ซ่อนการสึกหรอได้ดีกว่า exterior ต่ำเลยยังดูดีและให้ความคุ้มต่อดอลลาร์ที่สุด เพราะสกิน R8 ราคาถูก การกระโดดไปหา Factory New มักบวกแค่เล็กน้อยในแง่ราคาสัมบูรณ์ แต่บนงานอาร์ตรกๆ ชิ้น Field-Tested หรือ Well-Worn เป็นตัวเลือกทุนน้อยที่ฉลาด
ช่วงราคาแบบรวบรัด
ระดับเข้า: ลาย Mil-Spec และ Industrial ทั่วไป (Nitro, Grip, Canal Spray, Survivalist) ซื้อขายใกล้ราคาดรอปและแทบฟรีไว้เติมช่องคลัง ระดับกลาง: ลายกราฟิก Restricted และ Classified (Crazy 8, Skull Crusher, Reboot, Memento) บวกราคาเล็กน้อยและครองกลุ่มคนซื้อทั่วไป ระดับบน: Fade และ Llama Cannon ยึดระดับสูงของโมเดล โดยเปอร์เซ็นต์ pattern ของ Fade และการมี StatTrak เป็นตัวบวกส่วนต่างราคาที่มีนัยสำคัญเพียงอย่างเดียว ไม่มีสกิน R8 ที่แพงจริงจังตามมาตรฐาน CS2 ซึ่งนั่นแหละคือเสน่ห์สำหรับ loadout ทุนน้อย
คำถามที่พบบ่อย
ทำไมสกิน R8 Revolver ถึงถูกขนาดนี้?
R8 มีอัตราหยิบในการแข่งต่ำเพราะเวลาชักช้า, ดีเลย์ไกที่จงใจ และอัตรายิงต่ำ ดีมานด์สกินเลยน้อย แม้แต่ลาย R8 ระดับท็อปก็ซื้อขายต่ำกว่าสกินไรเฟิลหรือปืนพกยอดนิยมที่เทียบกันมาก
สกิน R8 Revolver ที่ดีที่สุดคือตัวไหน?
R8 Revolver | Fade มีศักดิ์ศรีสูงสุด โดยมูลค่าขยับตามเปอร์เซ็นต์ fade ส่วน R8 Revolver | Llama Cannon จาก Danger Zone Case เป็นลายธีมที่นิยมที่สุด ทั้งคู่ยึดระดับบนสุดของราคาในโมเดลนี้
R8 Revolver ดีไหมใน CS2?
เฉพาะสถานการณ์ มันดาเมจหนักและเจาะเกราะดี และ alt-fire รัวค้อนยิงเป็นชุดเร็วระยะใกล้ได้ แต่การชักช้าและดีเลย์ไกของการยิงหลักทำให้มันเป็นตัวเลือกเฉพาะทางเมื่อเทียบกับ Deagle หรือ Tec-9/Five-SeveN
R8 Revolver มีเวอร์ชัน StatTrak ไหม?
มี สกิน R8 หลายตัวมีแบบ StatTrak ที่นับ kill ที่ยืนยันแล้ว ชิ้น StatTrak บวกราคาเหนือเวอร์ชันธรรมดาของลายและ exterior เดียวกัน
สกิน R8 ตัวไหนซ่อนการสึกหรอได้ดีสุดสำหรับ build ทุนน้อย?
ลายกราฟิกพิมพ์หนักอย่าง Llama Cannon และ Crazy 8 ปิดรอยขีดข่วนได้ดี ชิ้น Field-Tested หรือ Well-Worn เลยยังดูดีและให้ความคุ้มที่สุด ส่วนลายไล่เฉดและโลหะอย่าง Fade และ Inlay แสดงการสึกหรอมากกว่า exterior สูงเลยดูสะอาดกว่าชัดเจน
ทั้งสองทีมใช้ R8 Revolver ได้ไหม?
ได้ R8 ทั้งฝั่ง Terrorist และ Counter-Terrorist ซื้อได้ในราคา $600 ดังนั้นสกินชิ้นเดียวใช้กับ loadout ได้ทั้งสองฝั่ง