Skin Hand Wraps
Hand Wraps · 12 hoàn thiện
Phổ biến
OverprintBS1.419.277 ₫FN 9.297.927 ₫
Cobalt SkullsBS3.378.064 ₫FN 26.160.138 ₫
CAUTION!BS2.241.075 ₫FN 12.544.478 ₫
Duct TapeFT926.208 ₫FN 5.538.735 ₫
ConstrictorBS891.396 ₫FN 5.285.767 ₫
ArborealBS848.642 ₫FN 3.856.150 ₫
GiraffeFT868.188 ₫FN 4.622.016 ₫
Desert ShamaghFT846.914 ₫FN 4.537.178 ₫
SlaughterBS4.386.068 ₫FN 29.745.270 ₫
LeatherBS4.358.347 ₫FN 18.176.020 ₫
BadlandsBS1.927.817 ₫FN 13.475.122 ₫
Spruce DDPATBS2.388.626 ₫FN 13.109.466 ₫
Phi ThườngOverprinttừ 1.419.277 ₫ · BS
Phi ThườngCobalt Skullstừ 3.378.064 ₫ · BS
Phi ThườngCAUTION!từ 2.241.075 ₫ · BS
Phi ThườngDuct Tapetừ 926.208 ₫ · FT
Phi ThườngConstrictortừ 891.396 ₫ · BS
Phi ThườngArborealtừ 848.642 ₫ · BS
Phi ThườngGiraffetừ 868.188 ₫ · FT
Phi ThườngDesert Shamaghtừ 846.914 ₫ · FT
Phi ThườngSlaughtertừ 4.386.068 ₫ · BS
Phi ThườngLeathertừ 4.358.347 ₫ · BS
Phi ThườngBadlandstừ 1.927.817 ₫ · BS
Phi ThườngSpruce DDPATtừ 2.388.626 ₫ · BS
Giá có phíảnh chụp nhanh 28 thg 10, không có dữ liệu mới kể từ
Giới thiệu về Hand Wraps
Hand Wraps là một trong bảy mẫu găng tay được thêm vào Counter-Strike trong bản cập nhật Glove Case tháng 11 năm 2016. Khác với Sport, Specialist hay Driver phủ kín, Hand Wraps đúng như tên gọi: vải và băng quấn quanh cổ tay và phần dưới bàn tay, để hở các ngón. Chúng để lộ ít chất liệu nhất trong các loại găng trên viewmodel, nên một finish Hand Wraps trông như một dải vải vắt ngang cẳng tay chứ không phải một chiếc găng kín. Diện tích tối thiểu đó là đặc trưng của mẫu và là lý do chính khiến nó gây chia rẽ người mua.
Mọi găng tay trong CS2, kể cả Hand Wraps, đều ở bậc Extraordinary (vàng) và chỉ rơi từ suất đặc biệt hiếm của các case có găng ở tỉ lệ tiêu chuẩn ~0,26%. Găng không bao giờ có StatTrak, không dán được sticker, và không có ô name-tag. Điều tách Hand Wraps khỏi các mẫu đắt hơn là nguồn cung và vẻ ngoài: chúng luôn thuộc nhóm găng rẻ nhất, khiến chúng là điểm vào quen thuộc cho người chơi muốn tay bậc vàng mà không phải tốn tiền cỡ Sport hay Specialist.
Prices range from 846.914 ₫ (Bọc tay (Desert Shamagh)) to 29.745.270 ₫ (Bọc tay (Slaughter)).
Vẻ ngoài, độ phủ và cảm giác cầm
Hand Wraps chỉ phủ cổ tay và mu bàn tay bằng vải quấn hoặc băng thể thao; các ngón và lòng bàn tay vẫn hở. Vì rất ít bề mặt được sơn, các finish dựa vào một texture lặp đậm hoặc một khối màu nổi bật thường ăn nhất, trong khi các pattern rối rắm bị lạc trên dải băng hẹp. Không có khác biệt animation riêng so với các găng khác (mọi mẫu găng dùng chung rig cánh tay), nhưng dáng nhìn rõ ràng mảnh và ít phô hơn Moto, Sport hay Specialist. Người mua muốn vẻ 'võ sĩ đã dùng' kín đáo nghiêng về Hand Wraps; ai muốn màu trên màn hình tối đa thường tìm chỗ khác.
Các finish và nơi chúng rơi
Các finish Hand Wraps rải khắp nhiều collection có găng chứ không gói trong một case. Glove Case gốc (2016) giới thiệu lứa đầu, gồm Hand Wraps | Slaughter, Hand Wraps | Badlands và Hand Wraps | Leather. Các case sau thêm nhiều: Operation Hydra Case (Spruce DDPAT, Duct Tape, Arboreal), Clutch Case (CAUTION!, Constrictor, Desert Shamagh) và Operation Broken Fang Case (Giraffe, Octopus), cùng các bản khác. Mỗi finish có dải mòn riêng, nên cùng một mẫu có thể xuất hiện từ gần như mới tinh tới battle-scarred nặng tùy skin và float rớt ra.
Cái gì đắt nhất và đường vào rẻ nhất
Hand Wraps được săn đón là những bản đậm, dễ nhận ra. Slaughter (pattern vân đỏ-trắng dùng chung với họ Slaughter) và CAUTION! (vàng cảnh báo nổi với chữ stencil) là các finish đầu bảng của mẫu và có giá cao nhất, với bản mòn thấp nhỉnh giá rõ. Ở đầu kia, các finish trơn hơn hoặc trầm hơn như Duct Tape, Spruce DDPAT hay Leather thường là đường rẻ nhất để có một chiếc găng bậc vàng trong cả game. Vì Hand Wraps là mẫu trade thấp hơn Sport và Specialist, ngay cả một finish được chuộng ở tình trạng mòn cũng thường là lựa chọn đáng tiền cho đôi găng đầu tiên.
Cách float và độ mòn biểu hiện
Như mọi găng CS2, Hand Wraps dùng hệ float/độ mòn tiêu chuẩn, nhưng mỗi finish bị giới hạn float min/max riêng, và nhiều finish găng không bao giờ chạm Factory New thật. Khi độ mòn tăng, vải trông bẩn và sờn hơn; trên Hand Wraps điều này hiện chủ yếu ở băng và phần quấn cổ tay. Vì không có StatTrak và không có ô sticker, tình trạng và pattern là đòn bẩy duy nhất lên giá trị. Với hầu hết finish Hand Wraps, khoảng cách thị giác giữa Field-Tested và Minimal Wear là nhỏ, nên người mua tìm giá trị thường chấp nhận bản float cao hơn của đúng finish họ muốn thay vì trả thêm cho độ mòn thấp nhất.
Câu hỏi thường gặp
Hand Wraps có phải găng rẻ nhất CS2 không?
Chúng luôn thuộc nhóm mẫu găng rẻ nhất. Các finish Hand Wraps trơn hơn như Duct Tape, Spruce DDPAT và Leather thường là cách rẻ nhất để sở hữu bất kỳ chiếc găng bậc vàng nào, dù thứ tự chính xác đổi theo thị trường.
Làm sao để có Hand Wraps?
Chỉ bằng cách mở một case có găng (Glove Case, Operation Hydra Case, Clutch Case, Operation Broken Fang Case và các case khác) và trúng suất vật phẩm đặc biệt hiếm, hoặc mua một đôi trực tiếp trên thị trường. Chúng không phải drop chắc chắn và không có đường trade-up nào dẫn vào găng.
Hand Wraps có StatTrak hay dán sticker được không?
Không. Không găng nào trong CS2 hỗ trợ StatTrak, sticker, hay name tag. Giá trị chỉ đến từ finish, tình trạng và pattern.
Finish Hand Wraps nào được chuộng nhất?
Slaughter và CAUTION! là các bản nổi bật, được săn nhất. Slaughter mang vân đỏ-trắng dễ nhận ra, còn CAUTION! dùng vàng cảnh báo tươi với chữ stencil.
Vì sao Hand Wraps trông nhỏ hơn các găng khác?
Hand Wraps chỉ quấn cổ tay và mu bàn tay và để hở các ngón, nên chúng để lộ bề mặt sơn ít hơn nhiều trên viewmodel so với các mẫu phủ kín như Sport hay Specialist.
Hand Wraps có bản Factory New không?
Tùy finish. Mỗi skin Hand Wraps có trần float riêng, và một số không bao giờ rớt đủ thấp để chạm Factory New, nên tình trạng sạch nhất có thể đổi theo từng finish.